1. Aikace-aikace:
PCM-P601 High Infra-red Electrostatic Spray Coating Line yafi hada da foda spraying booth, recycling box, foda screening na'urar, high infra-red bushewa rami, sanyaya inji, da wannan ƙwararrun kayan aiki ne zartar da surface spraying na diski birki gammaye. na motoci daban-daban .
Yana aiki don aika wani adadin kuɗi akan foda na filastik, daidai gwargwado na filastik foda akan saman kayan ta hanyar adsorption na electrostatic, kuma a ko'ina haɗa foda filastik akan saman samfurin ta hanyar narkewa mai zafi, daidaitawa, warkewa, sanyaya da sauran su. matakai, don cimma nasarar aikin rigakafin lalata da tsatsa na samfur.Kayan aiki yana da ingantaccen samar da inganci da ingantaccen inganci, wanda ya dace da buƙatun samar da taro.A lokaci guda, yana da halaye na aiki mai sauƙi, canjin foda mai sauri, haɗaɗɗen sake yin amfani da shi da sake amfani da shi, ci gaba da ciyar da ƙwanƙolin birki, da sauransu. Don haka zaɓi ne mai dacewa don bukatun samarwa ku.
2. Amfaninmu:
Layin fesa foda yana ɗaukar tashar bushewar infra-ja mai girma.Fa'idodin wannan tashar ta ta'allaka ne a cikin abubuwa masu zuwa:
1. Yana adana 20% makamashi idan aka kwatanta da tashar bushewa ta yau da kullun tare da wannan iko.(Tashar bushewa ta yau da kullun tana watsa zafi a cikin nau'ikan zafin zafi, yayin da babban infra-red ke watsawa ta hanyar radiation. Adadin amfani da makamashi yana ƙaruwa da 20% - 30%).
2. Gudun dumama yana da sauri sosai.Yana ɗaukar mintuna 8-15 kawai don tashi daga al'ada zafin jiki zuwa 200 ℃ (yawanci yana ɗaukar mintuna 30-40 don tashar bushewa ta yau da kullun don tashi a cikin yanayin guda ɗaya, don haka babu buƙatar jira lokaci a cikin tsarin samarwa, masana'antun. kawai bude kuma amfani kai tsaye.)
3. Ramin bushewa yana da ɗan gajeren lokaci kuma an ajiye wurin (babban infra-red yana mai zafi da radiation, don haka samfurin samfurin yayi zafi da sauri. Kuma filastik foda, fenti da manne na iya narke matakin sulfur a cikin minti 1-2, yayin da zafi na ciki na samfurin ya yi ƙasa sosai, wanda ke da manufar ceton makamashi da sauri don masana'antar feshi.) Bugu da ƙari, gwajin yanke giciye da gwajin gishiri na sa'o'i 72 sun cancanci.
4. Yana yin aiki mai sauri a cikin sanyin samfurin na gaba (saboda babban zafin jiki da ƙarancin zafin ciki na samfurin)
3. Babban bangaren:
Wannan kayan aiki galibi ya ƙunshi sassa 3, waɗanda su ne sashin fesa, sashin warkewa da sashin sanyaya:
A. Sashin fesa:
1. Wannan kayan aiki rungumi dabi'ar sanyi akwatin akwatin, da isar electrostatic bel rungumi dabi'ar 2.5mm duk-zagaye conductive bel.Mai isar da isar da saƙon yana ɗaukar motsi mai sarrafa saurin motsa jiki da murabba'in bututun murabba'i, kuma ƙaramin ɓangaren bel ɗin isar yana rufe da farantin bakin karfe 1.5mm (don tabbatar da fa'ida da haɓakar saman ƙasa).Shagon watsawa yana da matsakaicin tsayi da ƙananan ƙirar ƙira guda biyu don hana wrinkling da gujewar bel ɗin gudanarwa.Akwatin goga na foda yana ɗaukar nau'in wayar hannu, kuma daidaitawar abin nadi sama da ƙasa yana da sauƙi.
2. The electrostatic gun rungumi dabi'ar daidaitacce mota, da baya da kuma fitar watsa part rungumi dabi'ar rufaffiyar irin don hana foda ambaliya.The electrostatic gun da electrostatic janareta duk an yi su a Shanghai.(gunkin lantarki ya ɗauki nau'in 3).
3. An raba na'urar dawo da foda na filastik zuwa ɗakin farfadowa da ɗakin vulcanization.Dakin farfadowa ya haɗa da ɗakin fanfo, ɗakin busawa na baya, ɗakin harsashi na tacewa da ɗakin farfadowa;An raba ɗakin vulcanization zuwa ɗakin dubawa foda da ɗakin vulcanization.Dakin fan ɗin yana ɗaukar ƙirar bebe na matsakaicin mai dawo da matsa lamba, dakin tacewa yana ɗaukar harsashin tacewa guda 6 tare da diamita na 280 don tacewa, kuma ɗakin busa baya yana ɗaukar na'urar busa iska, wacce ke da aikin busa baya na zagayowar sharewa 6. ;Dakin dawo da famfo ne mai juyawa;Dakin tantance foda shine allo mai jujjuya ramin juzu'i da na'urar fitar da foda, duka biyun an rufe su da iska mai matsewa, kuma an tsara ɗakin vulcanization da farantin vulcanization da inlaid foda janareta.An tsara dukkan na'urar don rufewa da hana ƙura, don kawar da ƙurar foda.Bayyanar kayan aiki yana da sauƙi, bayyananne da tsabta.
B. Sashin warkewa:
Tsarin zafin jiki na tanda shine 300 ℃, rufin rufin shine 100mm, kuma tsarin saurin yana ɗaukar mai sauya mitar.Bugu da ƙari, ƙirar lantarki shine PLC thyristor ikon sarrafa wutar lantarki don sarrafa ƙimar sauyawa na bututun dumama.
C. Sashin sanyaya:
Bayan samfurin ya bushe kuma ya ƙarfafa, yana shiga tsarin sanyaya iska don kwantar da kushin birki zuwa kusan 40.° (Shanghai fan).
① Mai sanyaya fan ɗin yana ɗaukar igiya 2.2kW guda biyu da aka jawo daftarin magoya baya don tilasta sanyaya samfurin ta hanyar iska mai ƙarfi da tsarin wuka na iska.
② Ƙafar injin an yi shi da ƙarfe na sashi tare da ƙoƙon ƙafar daidaitacce.
③ Jimlar tsawon sashin sanyaya shine 5-6m.